
VIGEZO VYA KUWAPATA WASHIRIKI WA MAONESHO YA (21) YA NGUVU 
KAZI/JUA KALI YA AFRIKA MASHARIKI YATAKAYOFANYIKA MKOANI MWANZA 

TAREHE 09 - 19 DESEMBA,  2021 
 
Ili kupata wajasiriamali mahiri watakaoshiriki Maonesho ya Nguvu Kazi/ Jua Kali ya 
Afrika Mashariki Kamati ya Kitaifa ya Maandalizi imeweka vigezo vifuatavyo 
vitakavyotumika kuchagua washiriki. Vigezo hivyo ni: - 
 

1. Mshiriki mwenye kuzalisha bidhaa zenye ubora na kukidhi viwango 
vinavyokubalika kibiashara na watakaotoa sura halisi ya bidhaa 
zinazotengenezwa Tanzania hususan katika Mkoa husika; 

 

2. Mshiriki awe na vipeperushi na kadi ya utambulisho wa bidhaa (business cards) 
kama nyenzo muhimu ya kutangaza bidhaa na kutafuta masoko;  

 
3. Mshiriki awe na bidhaa za ubunifu wa hali ya juu, kipaumbele ikiwa ni bidhaa 

zinazotokana na ngozi na mazao ya ngozi, nguo pamoja na bidhaa za kilimo 
zilizosindikwa, mifugo, Bahari, viungo (spices) na urembo; 

 
4. Mshiriki awe na cheti cha uasili wa bidhaa (Certificate of origin) kinachotolewa na 

TCCIA na ZCCIA kwa upande wa Zanzibar; 
 

5. Mshiriki awe na vifungashio vizuri vya bidhaa yake vinavyokubalika kimazingira; 
 

6. Mshiriki awe tayari kujaza dodoso la taarifa za maendeleo ya biashara yake 
wakati wa Maonesho kama itakavyotakiwa na kurejesha dodoso kwa waratibu 
wa maonesho. 
 

 
Mambo ya kuzingatia wakati wa kujaza fomu: - 
  
1. Kila mjasiriamali anayekusudia kushiriki atatakiwa: 

 
i. Kujaza fomu za ushiriki ambazo zinapatikana katika Ofisi za Makatibu 

Tawala wa Mikoa na Wakurugenzi wa Halmashauri/Manispaa Tanzania 
Bara; 
 

ii. Kujaza fomu za tathmini ambazo zitapatikana wakati wa maonesho na 
zitajazwa kwa maelekezo yatakayotolewa 
 

 
2. Mawasiliano kati ya wajasiriamali washiriki na Sekretariet ya Maonesho 

yafanyike kupitia viongozi wa Serikali na  Vyama/Mitandao ya Wajasiriamali.  
 


